Á ekki að kæra skólastjóra Langholtsskóla?

frettinHelga Dögg Sverrisdóttir, Innlent, SkólamálLeave a Comment

Helga Dögg Sverrisdóttir skrifar:

Ljóst er að stjórinn misbýður blygðunarsemi nemenda skólans. Á veggspjaldi í skólanum stendur að BDSM sé kynhneigð. Vinsamlegast athugið ef börn leita þetta uppi á netinu er sjónin ekki fögur né barnvæn. Fólk í leðurfatnaði, í kynlífsathöfnum, með svipu, leikandi hunda í leðurdressi, o.s.frv. Þegar fólk stundar þetta blæti þá er í gangi valdaleikur (drottnun og undirgefni) og stundum með bindingar og svipuhögg. Skólastjóra Langholtsskóla og Reykjavíkurborg finnst sjálfsagt að benda börnum skólans inn á þessa síður með því að hengja upp veggspjöld.

Þegar ég sló inn BDSM í leitarstikuna birtist þetta ,, Leitin bdsm gæti skilað opinskáu efni ætlað fullorðnum og hefur verið síað með Bing öruggri leit stillingum þínum. Núverandi stillingar í Öruggri leit á Bing sía burt niðurstöður sem gætu innihaldið efni ætlað fullorðnum. Breyttu stillingum Öruggrar leitar til að sýna einnig þær niðurstöður.„ Kannski eru börn ekki með þessar síu og þá birtast miður fallegar myndir á skjánum, ekki ætlaðar börnum.

Af hverju er verið að setja efni ætlað fullorðnum inn á veggspjöld sem hanga í grunnskólum, einhver ábyrgur sem getur svarað því?

Annað sem ég rak augun í á umræddu veggspjaldi. Bent er á lyfjameðferð sem leið til að breyta um kyn, sem er ekki hægt. Veit skólastjóri hvaða afleiðingar hormónalyfjagjafir hafa á börn? Til hvers að benda börnum 6 -16 ára á læknisfræðileg inngrip á veggspjaldinu, veltið því fyrir ykkur. Hormónameðferð er ógagnreynd og því bönnuð hér á landi frá og með áramótunum. Hún er talin af sérfræðingum gera meira ógagn en gagn. Skemmir líkama barns.

Foreldrar barna í Langholtsskóla, vaknið. Þetta er óviðeigandi með öllu og fínt að tilkynna til lögreglu, skólayfirvalda og annarra ábyrgðaraðila sem er umhugað um velferð barna.

Skildu eftir skilaboð